421 8070

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 09:00 -FULLT-

10:40 - 11:40
ATH: Lokaður tími

MömmuFit

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 12:00 -FULLT-

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 18. jan (Framhald) -FULLT-

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek -FULLT-

17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

17:30 - 18:20

Spinning

Unnar
17:30 - 18:20

Pallafjör

Anna Karen
18:15 - 19:05

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
18:30 - 19:15

Heitt Yoga

Elsa
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Crossfit Grunnnámskeið

18:30 - 19:20

Spinning

Júlíana Þ
06:05 - 06:55

Spinning

Inga Lára
08:45 - 09:30

HotTone

Dísa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

10:40 - 11:40
ATH: Lokaður tími

MömmuFit

12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
12:05 - 12:50

BPM - PUMP

Maggi
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 19. jan Byrjenda -FULLT

17:30 - 18:15

Stöðvakraftur

Maggi
17:30 - 18:20

Spinning

Aníta
17:30 - 18:15

HotCore

Ágústa
17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness aukanámskeið

19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness aukanámskeið

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 09:00 -FULLT-

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 12:00 -FULLT-

12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 18. jan (Framhald) -FULLT-

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek -FULLT-

17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur
17:30 - 18:30

BodyFit

Aníta
17:30 - 18:15

Heitt Yoga

Elsa
18:15 - 19:05

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
18:30 - 19:15

Endurheimt Spinning

Maggi
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Crossfit Grunnnámskeið

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 09:00 -FULLT-

10:40 - 11:40
ATH: Lokaður tími

MömmuFit

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 12:00 -FULLT-

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

12:05 - 12:55

Spinning

Maggi
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 19. jan Byrjenda -FULLT

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek -FULLT-

16:30 - 17:15

HotTone

Dísa
17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
17:30 - 18:20

Spinning

Birgitta
17:30 - 18:30

FoamFlex

Ásta Mjöll
18:30 - 19:20

Spinning

Aníta/Elísa Rut
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Crossfit Grunnnámskeið

18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness aukanámskeið

19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness aukanámskeið

08:45 - 09:30

HotTone

Dísa
12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
12:05 - 13:05

NR - FullBody

Alexandra
14:50 - 15:50
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 19. jan Byrjenda -FULLT

15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 18. jan (Framhald) -FULLT-

16:30 - 17:15

Stöðvakraftur

Maggi
17:30 - 18:20

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Þitt Form kl. 06:00

10:00 - 10:50

Pallafjör

Anna Karen
10:30 - 11:20

Spinning

Unnar Birgitta
10:00 - 10:50

Spinning

Ýmsir
10:00 - 10:45

Heitt Yoga

Elsa
11:10 - 12:00

Spinning

Ýmsir
11:15 - 12:00

Heitt Yoga

Elsa

Vinsælt

DansFitness aukanámskeið

Unglingaþrek -FULLT-

Heimaæfingar

Barnagæslan Krílabær

Sporthúsið 360°

Crossfit Grunnnámskeið

Fótbolti

Crossfit

Superform