421 8070

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

06:05 - 06:55

Heitt Yoga

Guðrún
08:15 - 09:15

FitPilates

Kristín
08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 14. október

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

12:05 - 13:05

HotButt

Anna Karen Ljósbrá
12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra
17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

17:30 - 18:20

Spinning

Kalli
17:30 - 18:20

Heitt Yoga

Elsa
17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
18:10 - 19:00

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
18:30 - 19:20

HIIT Training

Daniel
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

06:05 - 06:55

Spinning

Inga Lára
08:45 - 09:35

HotTRX

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
12:05 - 12:55

METCON

Björn
12:05 - 12:55

Heitt Yoga Styrkur

Anna Sigga
17:30 - 18:20

Spinning

Aníta
17:30 - 18:20

Pallafjör

Anna Karen Salur 1
18:30 - 19:30

Pump & Core

Ósk
18:35 - 19:35

Foam Flex

Anna María
06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

06:05 - 06:55

Heitt Yoga

Guðrún
08:15 - 09:15

FitPilates

Kristín
08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 14. október

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra
17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur
17:30 - 18:20

Heitt Yoga

Elsa
17:30 - 18:20

Buttlift

Dísa
18:10 - 19:40

Zumba Toning

Aneta 90mín
18:30 - 19:20

HIIT Training

Daniel
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís Maggi
12:05 - 12:55

Heitt Yoga Styrkur

Anna Sigga
17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

17:30 - 18:20

Spinning

Kalli
17:30 - 18:30

HotButt

Anna Karen
17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
18:30 - 19:30

Body Fit

Ósk
08:45 - 09:45

HotFit

Anna Karen Ljósbrá
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Mömmuleikfimi - 14. október

12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
12:05 - 12:55

METCON

Björn
17:00 - 17:50

STRONG by Zumba

Aneta
17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur
18:35 - 19:25

Heitt Yoga

Guðrún
19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Þitt Form - 4. nóvember

10:30 - 11:20

Spinning

60mín! Inga Lára Unnar Kalli
10:00 - 10:50

Heitt Yoga

Guðný 90mín
11:00 - 11:50

Spinning

Ýmsir

Vinsælt

Barnagæslan Krílabær

Grunnnámskeið í Crossfit

Sporthúsið 360°

Mömmuleikfimi - 14. október

Yoga byrjendanámskeið 21. okt

Karla Yoga - 21. okt

Crossfit

Superform

Yoga

Unglingaþjálfun