421 8070

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra/Júlíana Þ
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 31. ágúst

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek

17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

17:30 - 18:20

Spinning

Unnar
17:30 - 18:20

Heitt Yoga

Guðrún
17:30 - 18:20

Pallafjör

Anna Karen
18:30 - 19:20

Zumba Fitness

Aneta Yoga salur
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

19:45 - 20:40
ATH: Lokaður tími

Karla Yoga

06:05 - 06:55

Spinning

Inga Lára
08:45 - 09:30

HotTone

Dísa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 1. sept

17:30 - 18:20

Spinning

Aníta
17:30 - 18:20

HotCore

Ásta Mjöll
17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness

19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:05 - 12:55

Spinning

Alexandra
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 31. ágúst

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek

17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

17:30 - 18:20

Heitt Yoga

Guðrún
17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur
17:30 - 18:20

Buttlift

Dísa
18:10 - 19:00

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

06:00 - 07:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

06:05 - 06:55

Spinning

Birgitta
08:45 - 09:35

Styrkur & Þol

Ágústa
09:00 - 10:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:00 - 13:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

12:05 - 12:55

Spinning

Júlíana Þ / Maggi
15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 1. sept

16:20 - 17:10
ATH: Lokaður tími

Unglingaþrek

16:30 - 17:15

HotTone

Dísa
17:00 - 18:00
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

17:30 - 18:20

Rúmenski

Teddi Salur 1
17:30 - 18:20

Spinning

Aníta
17:30 - 18:30

Foam & teygjur

Dísa
18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness

18:30 - 19:30
ATH: Lokaður tími

Grunnnámskeið í Crossfit

19:30 - 20:30
ATH: Lokaður tími

DansFitness

19:45 - 20:40
ATH: Lokaður tími

Karla Yoga

08:45 - 09:45

HotFit

Anna Karen
12:05 - 12:55

Spinning

Ásdís
14:50 - 15:50
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 1. sept

15:40 - 16:40
ATH: Lokaður tími

Crossfit unglinga 31. ágúst

17:00 - 17:50

Zumba Fitness

Aneta Salur uppi
17:30 - 18:20

Spinning

Hjörtur/Maggi
09:30 - 10:30
ATH: Lokaður tími

Þitt Form

10:30 - 11:20

Spinning

60mín Unnar Birgitta
09:30 - 10:20

Spinning

Ýmsir
10:00 - 10:50

Heitt Yoga

Elsa 90mín
11:00 - 11:50

Spinning

Ýmsir

Vinsælt

Sporthúsið 360°

Unglingaþrek

Barnagæslan Krílabær

Fótbolti

DansFitness

Karla Yoga

Grunnnámskeið í Crossfit

Crossfit

Þitt Form

Superform